Moviesహవ్వ..చెడ్డి లేకుండా మొత్తం ఫ్రీ గా చూపిస్తున్న ఈ ఉదయ్ కిరణ్...

హవ్వ..చెడ్డి లేకుండా మొత్తం ఫ్రీ గా చూపిస్తున్న ఈ ఉదయ్ కిరణ్ బ్యూటీ ని గుర్తుపట్టారా..!!

సోషల్ మీడియా అందుబాటులోకి వచ్చాక అందాల ముద్దుగుమ్మలు అందాలు ఆరబోయడానికి ఏజ్ అస్సలు పట్టించుకోవడం లేదు . యంగ్ బ్యూటీ అయిన పెళ్లి అయిపోయిన ఆంటీ అయినా.. ఓ బిడ్డకి తల్లి అయిన అమ్మాయి అయినా ఎవరైనా సరే అందాలు ఆరబోయడానికి ఇంట్రెస్ట్ చూపిస్తున్నారు . తాజాగా ఉదయ్ కిరణ్ ఫేవరెట్ లక్కీ బ్యూటీ అనిత సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేసిన ఫొటోస్ వైరల్ గా మారాయి .

నువ్వు నేను సినిమా ద్వారా ఓవర్ నైట్ లో స్టార్ హీరో హీరోయిన్గా మారిపోయిన ఉదయ్ కిరణ్ – అనిత ఎంతలా తమ మధ్య కెమిస్ట్రీని పండించార్ఫ్ ప్రత్యేకంగా చెప్పక్కర్లేదు. ఘాటు రొమాన్స్ లేకపోయినప్పటికీ హెల్తీ రొమాన్స్ తో ఈ జంట అందరినీ ఆకట్టుకున్నారు . ఆ తర్వాత శ్రీరామ్ సినిమాలోను నటించారు . కానీ ఈ సినిమా పెద్దగా మెప్పించలేకపోయింది .

సినిమా ఇండస్ట్రీలో పలు సినిమాలో నటించిన అనిత ఆమె అనుకున్న అంత క్రేజ్ రాకపోవడంతో సినిమా ఇండస్ట్రీకి దూరమైంది . 2013లో పెళ్లి చేసుకుని ఓ బిడ్డకు జన్మనిచ్చిన ఆమె సోషల్ మీడియాలో మాత్రం హాట్ హాట్ ఫోటోలు షేర్ చేస్తుంది . రీసెంట్గా షేర్ చేసిన ఫొటోస్ అభిమానులకు మతులు పోయేలా చేస్తుంది. అసలు ధైస్ మొత్తం ఫుల్ గా ఎక్స్పోజ్ చేస్తూ ప్రైవేట్ పార్ట్ కూడా కనిపించే అంత దారుణంగా ఉన్న ఫొటోస్ షేర్ చేయడంతో అమ్మడు పేరు ఇప్పుడు మరోసారి ట్రెండింగా మారింది . బహుశా సెకండ్ ఇన్నింగ్స్ ట్రై చేస్తుందేమో అందుకే ఇలా బట్టలు విప్పేస్తుంది ఏమో అన్న కామెంట్స్ కూడా వినిపిస్తున్నాయి..!!

మ‌రిన్ని సినిమా వార్త‌ల కోసం ఈ లింక్ క్లిక్ చేయండి

Latest news