Newsరకుల్-తాప్సి-తమన్నా-రష్మిక.. నెక్స్ట్ బాలీవుడ్ లో బ్రా విప్పేది ఈ తెలుగు హీరోయిన్...

రకుల్-తాప్సి-తమన్నా-రష్మిక.. నెక్స్ట్ బాలీవుడ్ లో బ్రా విప్పేది ఈ తెలుగు హీరోయిన్ నేనా..?

ఎస్ ప్రెసెంట్ ఇప్పుడు ఇదే న్యూస్ వైరల్ అవుతుంది. టాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీలో స్టార్ హీరోయిన్గా రాజ్యమేలేసిన అందాల ముద్దుగుమ్మలు అందరూ బాలీవుడ్ కి వెళితే చిట్టి పొట్టి బట్టలతో ఉన్న అందాలను ఎక్స్పోజ్ చేయడం తో పాటు..హద్దులు మీరు పోయి బోల్ సీన్స్ లో నటించడం ఇప్పుడు మనం చూస్తున్నాం . అయితే త్వరలోనే ఇండస్ట్రీలోకి మరో హీరోయిన్ అలా బోల్డ్ గా నటించబోతుంది అంటూ వార్తలు వినిపిస్తున్నాయి .

ఈ మధ్యకాలంలో బాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీలో ఎంత బోల్డ్ సినిమాలు వస్తున్నాయో చూస్తూనే ఉన్నాం. రీసెంట్గా యానిమల్ సినిమాలో రష్మిక మందన్నా నటించిన తీరు అందర్నీ ముక్కున వేలేసుకునేలా చేసింది . కేవలం బ్రా తో హాట్ పెర్ఫార్మెన్స్ చేసింది . అయితే తెలుగు ఇండస్ట్రీలో ఎప్పుడు రష్మిక ఈ రేంజ్ లో రెచ్చిపోలేదు . కేవలం రష్మిక అనే కాదు అంతకుముందు తెలుగు ఇండస్ట్రీలో నటించిన రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ , తాప్సి , తమన్నా లాంటి వాళ్ళు కూడా బాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీలోకి వెళ్లాక హద్దులు మీరిపోయారు .

లిప్ లాక్ ల తో బెడ్ సీన్స్ తో ఉర్రుతలూగించారు. అయితే త్వరలోనే అదే లిస్టులోకి యాడ్ అవ్వబోతుంది కీర్తి సురేష్ అంటూ జనాలు మాట్లాడుకుంటున్నారు . కీర్తి సురేష్ కూడా తెలుగులో మంచిగా చీర కట్టుకొని చుడిదార్ వేసుకొని నటించింది . బాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీకి వెళ్ళాక బోల్డ్ సీన్స్ నటించక తప్పదు త్వరలోనే మనం కూడా కీర్తి సురేష్ ని అలాంటి సీన్స్ లో చూడాల్సి వస్తుందేమో అంటూ బాధపడిపోతున్నారు అభిమానులు..!!

మ‌రిన్ని సినిమా వార్త‌ల కోసం ఈ లింక్ క్లిక్ చేయండి

Latest news