Moviesచొక్కాని చించేసి మరి నాభి అందాలతో టెంప్ట్ చేస్తున్న తమన్నా..ఆ ఒక్క...

చొక్కాని చించేసి మరి నాభి అందాలతో టెంప్ట్ చేస్తున్న తమన్నా..ఆ ఒక్క పార్ట్ కే కోట్లు ఇచ్చేయ్యచ్చు..!!

టాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీలో మిల్కీ బ్యూటీగా పాపులారిటీ సంపాదించుకున్న తమన్నా .. ఈ మధ్యకాలంలో సోషల్ మీడియాలో ఎలా రెచ్చిపోయి అందాలను ఆరబోస్తుందో ప్రత్యేకంగా చెప్పక్కర్లేదు . మరీ ముఖ్యంగా బాలీవుడ్ లో వరుసగా వెబ్ సిరీస్ సినిమాలకు సైన్ చేస్తూ బాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీలో హాట్ టాపిక్ గా ట్రెండ్ అవుతున్నా తమన్నా.. బాలీవుడ్ నటుడు విజయ్ వర్మతో డేటింగ్ చేస్తుందని త్వరలోనే.. ఆయన్ని పెళ్లి చేసుకోబోతుంది అంటూ సోషల్ మీడియాలో ప్రచారం జరుగుతుంది.

అంతేకాదు వీళ్లొద్దరు పలుసార్లు మీడియా కంట కూడా అడ్డంగా బుక్ అయ్యారు. దీనికి సంబంధించిన ఫోటోలు సోషల్ మీడియాలో చక్కర్లు కొడుతున్న టైం లోనే తమన్నా మరో హాట్ ఫోటోస్ ని షేర్ చేసింది . ఈ ఫొటోస్ లో తమన్నా ఇప్పటివరకు ఎప్పుడు కనివిని ఎరుగని అందాలను ఆరబోసింది. మరీ ముఖ్యంగా షర్టులా ఉండే టాప్ ను కట్ చేసుకుని వేసుకున్నట్లు నాభి అందాలతో కుర్రకారుని రెచ్చకొట్టింది .

అంతే కాదు లూస్ ప్యాంట్ వేసుకొని తమన్న.. తన హాట్ హాట్ అందాలను వలకబోసింది. దీంతో సోషల్ మీడియాలో కుర్రాళ్ళు అమ్మడి ఫోటో పై రెచ్చిపోయి కామెంట్స్ చేస్తున్నారు. మరి ముఖ్యంగా ఆమె నాభి పై పచ్చి బూతు పదాలతో దారుణంగా ట్రోల్ చేస్తున్నారు . దీంతో సోషల్ మీడియాలో తమన్నా లేటెస్ట్ హాట్ ఫొటోస్ వైరల్ గా మారాయి. అంతేకాదు ఆ నాభీ చూడడానికే కోట్లు ఇచ్చిన డైరెక్టర్లు తప్పు లేదు అంటున్నారు జనాలు..!!

మ‌రిన్ని సినిమా వార్త‌ల కోసం ఈ లింక్ క్లిక్ చేయండి

Latest news