Moviesసిగ‌రెట్ల‌తో కాల్చి... త‌న్న‌డం.. కొట్ట‌డం అంత‌కు మించి సెక్స్ శాడిజం... ఐశ్వ‌ర్య‌,...

సిగ‌రెట్ల‌తో కాల్చి… త‌న్న‌డం.. కొట్ట‌డం అంత‌కు మించి సెక్స్ శాడిజం… ఐశ్వ‌ర్య‌, సోమీతో స‌ల్మాన్ బ్రేక‌ప్ వెన‌క భ‌యంక‌ర నిజాలివే..!

బాలీవుడ్ కండ‌ల వీరుడు స‌ల్మాన్‌ఖాన్ గురించి ఈ రోజు కొత్త‌గా చెప్పేదేం ఉంటుంది. 30 ఏళ్ల క్రితం దేశాన్నే ఊపేసిన క్రేజీ స్టార్‌. కెరీర్ ప‌రంగా చూస్తే ఇప్ప‌ట‌కీ స‌ల్మాన్ ఎక్కువ స‌క్సెస్‌ల‌తో దూసుకుపోతోన్న హీరోయే. అందులో సందేహం లేదు. కానీ అత‌డి వ్య‌క్తిగ‌త జీవితం లోప‌ల తొంగి చూస్తే మాత్రం స‌ల్మాన్ చుట్టూ లెక్క‌లేన‌న్ని వివాదాలు తొంగిచూస్తాయి. స‌ల్మాన్ ఐదున్న‌ర ప‌దుల వ‌య‌స్సులో ఉన్నా కూడా ఇప్ప‌ట‌కీ పెళ్లి చేసుకోకుండా ఇండియాలోనే మోస్ట్ ఎలిజ‌బుల్ బ్యాచిల‌ర్ హీరోల లిస్టులోనే ఉన్నాడు. అయితే స‌ల్మాన్ త‌న కెరీర్‌లో ఎంతో మంది హీరోయిన్ల‌తో ఎఫైర్లు న‌డిపిన మాట వాస్త‌వం.

మాజీ ప్ర‌పంచ సుంద‌రి ఐశ్వ‌ర్యారాయ్‌తో స‌ల్మాన్ ప్రేమాయ‌ణం అప్ప‌ట్లో ఓ సెన్షేష‌న్‌. కుంద‌న‌పు బొమ్మ‌లాంటి ఐశ్వ‌ర్య పోయి పోయి స‌ల్మాన్‌తో ప్రేమ‌లో ఎందుకు ప‌డిందా ? అని అంద‌రూ త‌ల‌లు ప‌ట్టుకున్నా ఐశ్వ‌ర్య‌కు ఆ మ‌బ్బులు విడిపోయేందుకు పెద్దగా టైం ప‌ట్ట‌లేదు. అస‌లు నిజం తెలిశాక స‌ల్మాన్‌కు దూర‌మైంది. ఐశ్వ‌ర్య‌తో ప్రేమక‌థ న‌డిపించ‌డానికి ముందే స‌ల్మాన్‌కు సోమి ఆలీతో ఎఫైర్ ఉంది. సోమీ ఆలీ పాకిస్తాన్‌లో పుట్టి కొంత‌కాలం బాలీవుడ్‌లో ఓ వెలుగు వెలిగి అమెరికాలో స్థిర‌ప‌డిన న‌టి.

1993లో అవ‌తార్ సినిమాతో ఆమె వెండితెర‌కు ప‌రిచ‌యం కావ‌డం.. అనంత‌రం స‌ల్మాన్‌తో ప్రేమాయ‌ణం.. ఘాటుగా ఎఫైర్ వ‌ర‌కు వెళ్లింది. వీరిద్ద‌రు పెళ్లి చేసుకుంటార‌ని కూడా అంద‌రూ అనుకున్నారు. అంత‌లోనే ఆమె స‌ల్మాన్‌కు బ్రేక‌ప్ చెప్పేసి అస‌లు ఇండ‌స్ట్రీయే వ‌ద్ద‌నుకుని అమెరికా వెళ్లిపోయింది. స‌ల్మాన్ వేధింపుల‌తోనే అస‌లు ఆమె ఇండ‌స్ట్రీనే వ‌దిలేసింద‌ని అంటారు. ఇది జ‌రిగి రెండున్న‌ర ద‌శాబ్దాలు అవుతోంది.

అయితే తాజాగా సోమీ ఆలీ మ‌రోసారి స‌ల్మాన్‌పై తీవ్ర వ్యాఖ్య‌లు చేసింది. అత‌డో లైంగీక ఉన్నాది అని.. త‌న‌ను సిగ‌రెట్ల‌తో కాలుస్తూ తీవ్రంగా హింసించాడ‌ని కూడా ఇన్‌స్టా పోస్టులో వాపోయింది. అత‌డో ఉమెన్ బీట‌ర్‌, పిరికిపంద‌, సిగ‌రెట్ల‌తో కాల్చ‌డం, శారీర‌కంగా హింసించ‌డం అత‌డి నైజం అని పోస్ట్ చేసింది. అయితే ఈ పోస్ట్ పెట్టిన కొద్ది సేప‌టికే ఆమె డిలీట్ చేసినా అప్ప‌టికే అది వైర‌ల్ అయిపోయింది. స‌ల్మాన్ త‌న‌ను ఎంత‌గా బాధ‌పెట్టాడో సోమీ ప్ర‌పంచానికి చెప్పిన నిజం ఇది.. అయితే మాజీ ప్ర‌పంచ సుంద‌రి ఐశ్వ‌ర్య‌ను కూడా అంతే టార్చ‌ర్ పెట్ట‌డంతోనే ఆమె కూడా స‌ల్మాన్ వేధింపులు త‌ట్టుకోలేక ఎన్నో రోజులు ఏడ్చి ఏడ్చి చివ‌ర‌కు అత‌డికి దూర‌మైంది.

స‌ల్మాన్ డ్రింక్ చేసి వ‌చ్చి ఐశ్వ‌ర్య‌ను కూడా అంతే ఘోరంగా టార్చ‌ర్ పెట్టేవాడ‌ట‌. సిగ‌రెట్లతో కాల్చ‌డం, అంద‌రిముందే చెంప‌మీద బ‌లంగా కొట్ట‌డం, శారీక‌ర‌క హింస‌తో పాటు లైంగీకంగా వాడుకునేట‌ప్పుడు కూడా పైశాచిక‌త్వంతో వేధించ‌డంతో ఐశ్వ‌ర్య చాలా రోజుల పాటు ఓపిక‌తో ఎదురు చూసింది. స‌ల్మాన్‌ను పిచ్చిగా ప్రేమించిన ఆమె అత‌డిని మార్చుకుని త‌న వాడిని చేసుకోవాల‌ని.. అత‌డు మార‌తాడ‌ని ఎదురు చూసింది. అయినా అత‌డిలో మార్పు రాలేదు. చివ‌ర‌కు ఆమే అత‌డిని తీవ్రంగా ద్వేషించి తిరిగి భ‌విష్య‌త్తులో అత‌డి మొఖం కూడా చూడ‌నంత కోపంతో దూర‌మైంది.

ఆ త‌ర్వాత కూడా స‌ల్మాన్ క‌త్రినా కైఫ్‌, స్నేహఉల్లాల్‌, జాక్వెలిన్ ఫెర్నాండెజ్ అంటూ చాలా మంది హీరోయిన్ల‌తో ఎఫైర్లు అయితే కంటిన్యూ చేశాడ‌నే అంటారు. అయితే స‌ల్మాన్‌ను ముందు ఓ కండల వీరుడిగా, హీరోగా ఊహించుకున్న అమ్మాయిలు అంద‌రూ అత‌డి మ‌న‌స్త‌త్వం అర్థం అయ్యాక దండం పెట్టేసి దూరం అయ్యేవారు. ఏదేమైనా సోమీ ఆలీ స‌ల్మాన్ ఎంత టార్చ‌ర్ అనుభ‌వించిందో ఇన్నేళ్ల‌కు కూడా మ‌ర్చిపోలేదు.

మ‌రిన్ని సినిమా వార్త‌ల కోసం ఈ లింక్ క్లిక్ చేయండి

Latest news