ఈసారి హద్దులు చెరిపేసిన ఇలియానా.. బాత్ టబ్‌లో బట్టలు లేకుండా..

ileana dcruz new photo without clothes in bath tub going viral

Goa beauty Ileana Dcruz posted a new photo on instagram in which she doesn’t wear clothes. This is going viral on social networking websites.

సోషల్ మీడియాని గోవా బ్యూటీ ఇలియానా వాడుతున్నంతగా మరే బ్యూటీ వాడటం లేదు.. ఎప్పుడూ వార్తల్లో నానేందుకు తన బట్టల సైజుల్ని తగ్గిస్తూ ఫోటోలో, వీడియోలో అప్‌లోడ్ చేస్తూ వస్తోంది. మొన్నీమధ్యే ఈ భామ గతంలో మునుపెన్నడూ లేని విధంగా చిన్న పీలికల బికినీ ఒకటి వేసుకుని.. నీటి అడుగునా ఈదుతూ.. ఆ వీడియోని ఇంటర్నెట్‌తో పోస్ట్ చేసింది. అది పెట్టడమే ఆలస్యం.. సామాజిక మాధ్యమాల్లో దాని రచ్చ అంతాఇంతా కాదు. ఈసారి ఈ అమ్మడు హద్దులు దాటేసింది. ఏకంగా బట్టలు లేకుండా బాత్ టబ్‌లో నిద్రపోతున్నట్లుగా ఓ నగ్న ఫోటో పోస్ట్ చేసింది.

నూలుపోగు లేకుండా ఇల్లీబేబీ బాత్ టబ్‌లో పడుకుంటే.. ఆమె ప్రిముడు ఆండ్రూ నీబోన్ క్లిక్‌మనిపించాడు. ఆ ఫోటోని నెట్టింట్లో పెట్టగా.. ఇప్పుడది తెగ హల్‌చల్ చేస్తోంది. అయితే.. ఇందులో ఆమె అందాలేమీ కనిపించవులెండి.. ఆ ఫోటోని చూస్తే మాత్రం అందులో ఆమె నూలుపోగు కూడా వేసుకోలేదని స్పష్టంగా కనిపిస్తుంది. ఇదంతా ఆమె చేస్తోంది సినిమా అవకాశాల కోసమేనని ప్రత్యేకంగా చెప్పుకోవాలా..? అయినా.. మూవీల కోసం మరీ ఇంతగా రెచ్చిపోవాలా? అని అందరూ చర్చించుకుంటున్నారు. చూద్దాం.. రానున్న రోజుల్లో ఈమె ఎలాంటి ఫోటోలు అప్‌లోడ్ చేస్తుందో?

? @andrewkneebonephotography ❤️

A photo posted by Ileana D’Cruz (@ileana_official) on

ఇంతకుముందు తన పుట్టినరోజు, అలాగే 4 మిలియన్ ఫాలోవర్స్ రీచ్ అయిన నేపథ్యాల్లో పోస్ట్ చేసిన బికినీ వీడియోలు చూడండి :

4 MILLION!!!! U guys ROCK!!! Sending so much love your way! ???❤️❤️❤️ #4million

A video posted by Ileana D’Cruz (@ileana_official) on

Leave a comment