Movies యూట్యూబ్‌ని హీటెక్కిస్తున్న కళ్యాణ్ రామ్ హీరోయిన్ బూతు వీడియో.. రికార్డ్...

యూట్యూబ్‌ని హీటెక్కిస్తున్న కళ్యాణ్ రామ్ హీరోయిన్ బూతు వీడియో.. రికార్డ్ స్థాయిలో వ్యూస్

Kalyan Ram’s Kaththi heroine Sana Khan latest movie Wajah Tum Ho title song creating sensation on youtube by getting highest views. According to the latest news, this song get huge views in A rated category.

నందమూరి కళ్యాణ్ రామ్ కథానాయకుడిగా తెరకెక్కిన ‘కత్తి’ మూవీలో హీరోయిన్‌గా నటించిన సనా ఖాన్ గుర్తుందా? ఈ అమ్మడు సౌత్ ఇండస్ట్రీలో తన అదృష్టాన్ని పరీక్షించుకోవడానికి ఎన్నో ప్రయత్నాలు చేసింది కానీ ఏవీ వర్కౌట్ అవ్వలేదు. చివరికి.. బిగ్‌బాస్ పుణ్యమా అని కాస్త పాపులర్ అవ్వడంతో అక్కడ సినిమాల్లో నటించే ఆఫర్లు వరిస్తున్నాయి. ఈ నేపథ్యంలోనే ఆమెకి ‘వజా తుమ్ హో’ అనే సినిమాలో లీడ్ రోల్‌లో నటించే ఛాన్స్ లభించింది. రాకరాక వచ్చిన ఈ అవకాశాన్ని సద్వినియోగం చేసుకోవాలని అనుకున్న సనా.. బాలీవుడ్‌లో నడిస్తోంది ‘బూతు’ మంత్రమే కాబట్టి దాన్నే ఫాలో అయిపోయింది.

అంటే.. ఆ చిత్రంలో గతంలో మునుపెన్నడూలేని విధంగా విచ్చలవిడిగా తన అందాలను ఆరబోసింది. లిప్‌లాక్, శృంగార సన్నివేశాల్లో ఇరగదీసింది. ఇక ‘వజా తుమ్ హో’ అనే టైటిల్ సాంగ్‌లో ఈ అమ్మడు రెచ్చిపోయింది. స్టార్టింగ్‌లో చీరకట్టులో కనిపించడంతో.. ఇదేదో ‘యూ’ సర్టిఫికెట్ సాంగ్‌లా ఉందనే భావన కలుగుతుంది. పాట సాగేకొద్దీ సనా ఒక్కొక్కటిగా తన దుస్తులు తీస్తూ వస్తుంది. ఇంతలోనే హీరోకి గాఢచుంభనాలు ఇచ్చేస్తుంది. మధ్యలో ఒకచోట హీరో షర్ట్ విప్పేసి.. బొడ్డు భాగం నుంచి పై వరకు ముద్దులు పెట్టుకుంటూ వస్తుంది. ఆ దృశ్యం చూస్తున్నప్పుడు కైపెక్కాల్సిందే. అనంతరం ఈ అమ్మడు తన ఎద అందాలు చూపిస్తూ.. రెచ్చగొడుతుంది.

ఇక పాట చివర్లో అయితే.. బ్రా వేసుకుని తన లో-అందాలు బయటికి ఉట్టిపడేలా హోయలు పలుకుతుంది. అదే సమయంలో శృంగార సన్నివేశం వస్తుంది. అప్పుడు ఆమె పలికే సెక్సీ హావభావాలు అందరి మనసుల్ని దోచుకుంటాయి. అలాగే.. అదర చుంబనాలు మైమరిపిస్తాయి. ఈ పాట మొత్తంలో ఆ ఒక్క దృశ్యమే హైలైట్. ఇంతలా సనాఖాన్ రెచ్చిపోవడంతో వల్లే ఇంకా ఈ పాట యూట్యూబ్‌ని హీటెక్కిస్తూనే ఉంది. విశేషం ఏమిటంటే.. ఈ తరహా పాటల్లో పాటల్లో అత్యధిక వ్యూస్ (24 మిలియన్స్) రాబట్టిన సాంగ్‌గా ఇది రికార్డ్ సృష్టించింది. మీరూ ఓసారి చూసి.. ఎంజాయ్ చేసుకోండి..

మ‌రిన్ని సినిమా వార్త‌ల కోసం ఈ లింక్ క్లిక్ చేయండి

Latest news