అప్పుడే రికార్డుల పర్వం మొదలెట్టిన ఎన్టీఆర్ కొత్త సినిమా.. సీడెడ్‌లో సీన్ సితార్!

ntr bobby movie ceded rights sold for bomb

After getting a blockbuster hit with “Janatha Garage” movie.. NTR has already started creating records with his 27th project which is to be directed by Bobby under Kalyan Ram production on “NTR Arts” banner.

ఒకప్పుడు ఎన్టీఆర్ రేంజ్ యావరేజ్‌గానే ఉండేది.. కానీ ‘టెంపర్’ తర్వాత అతని కెరీర్ ఊహించని మలుపు తిరిగింది. ఆ చిత్రం అతడ్ని నటుడిగా ఓ స్థాయికి తీసుకెళ్ళింది. ఆ తర్వాత చేసిన ‘నాన్నకు ప్రేమతో’ మూవీ అన్నివర్గాల ఆడియెన్స్‌ని దగ్గర చేసింది. ఇక ‘జనతా గ్యారేజ్’ మూవీ ఆల్‌టైం రికార్డుల జాబితాలో మూడోస్తానం సంపాదించి సంపాదించుకుని.. తారక్ క్రేజ్‌ని తారాస్థాయికి పెంచేసింది. దీంతో.. ఈ యంగ్ టైగర్‌ తదుపరి చిత్రంపై భారీ అంచనాలు నెలకొన్నాయి. పైగా.. బాబీలాంటి ట్యాలెంటెడ్ డైరెక్టర్‌తో తారక్ తన ప్రెస్టీజియస్ 27వ చిత్రం చేస్తుండడంతో.. దానికి మరింత క్రేజ్ వచ్చిపడింది.

ఈ కారణంగానే.. ఇంకా సెట్స్ మీదకి వెళ్ళకుండానే ఈ సినిమా కళ్ళుచెదిరే రేంజులో ప్రీ-రిలీజ్ చేస్తోంది. అవును.. మీరు చదువుతోంది నిజమే. అసలు ప్రారంభోత్సవం కూడా జరుపుకోని ఈ మూవీ రైట్స్‌ని సొంతం చేసుకోవడానికి డిస్ట్రిబ్యూటర్లు ఎగబడుతున్నారు. భారీ అమౌంట్‌ ఇచ్చేందుకు కూడా ముందుకు వస్తున్నారు. ఓ ప్రముఖ పంపిణీదారుడైతే ఈ మూవీ సీడెడ్ రైట్స్‌ని దక్కించుకోవడం కోసం దిమ్మతిరిగే ఆఫర్ ఇచ్చాడని టాక్ వినిపిస్తోంది. ఇండస్ట్రీ వర్గాల నుంచి అందుతున్న వార్త ప్రకారం.. ఈ మూవీ సీడెడ్ హక్కుల కోసం రూ.14.75 కోట్లు ఆఫర్ చేశాడట. ఈ విషయంపై ఇంకా అధికారిక ప్రకటన రాలేదు కానీ.. ఒకవేళ అది నిజమైతే ఆ ఏరియాలో గత రికార్డులన్నీ తుడిచిపోయినట్లే.

ఇప్పటివరకైతే పవన్ కళ్యాణ్ ‘సర్దార్ గబ్బర్ సింగ్’ ఆ ఏరియాలో రూ.12 కోట్లపైనే ప్రీ-రిలీజ్ బిజినెస్ చేసింది. ఇప్పుడు ఎన్టీఆర్ సినిమా రైట్స్ రూ.14.75 కోట్లకు అమ్ముడుపోయినట్లుగా వస్తున్న వార్తలు నిజమైతే.. పవన్ రికార్డ్ కుదేలయిపోయినట్లే.

Leave a comment