మరిదితో రొమాన్స్ చేస్తూ.. భర్తకి అడ్డంగా దొరికిన భార్య

husband caught his wife romancing with her brother in law

Sudarshan caught his wife arpitha and brother adarsh doing romancing after he left for office.

రానురాను మానవ సంబంధాలు మంటగలుస్తున్నాయి. కొడుకు సమానమైన సొంత మరిదితోనే ఓ వివాహిత అక్రమ సంబంధం పెట్టుకుని.. తన భర్తకి రెడ్ హ్యాండెడ్‌గా దొరికిపోయింది. ఈ ఘటన హైదరాబాద్ నగరంలో చోటు చేసుకుంది.

వివరాల్లోకి వెళ్తే.. విజయవాడకి చెందిన సుదర్శన్‌కి అర్పితతో రెండేళ్ల క్రితం వివాహం అయ్యింది. కొన్ని నెలలకిందట ఈ దంపతులు బ్రతుకుదెరువు కోసం హైదరాబాద్ నగరానికి వచ్చారు. ఉద్యోగం కోసం సుదర్శన్ వేట ప్రారంభించగా.. ఓ ప్రైవేట్ నిర్మాణ కంపెనీలో అతనికి గుమస్తాగా జాబ్ వచ్చింది. కొన్నాళ్లు ఈ దంపతులు హాయిగానే తమ దాంపత్య జీవితాన్ని గడిపారు. అయితే.. ఎప్పుడైతే సుదర్శన్ తమ్ముడు ఆదర్ష్ వీరి ఇంటికి వచ్చాడో.. అప్పటినుంచే అసలు సమస్య మొదలైంది. కొన్ని రోజుల కిందటే హైదరాబాద్‌కి వచ్చిన అతడు.. అన్నయ్య, వదినల దగ్గరే ఉండసాగాడు.

మొదట్లో అంత సవ్యంగానే సాగింది కానీ.. భార్య అర్పిత, తమ్మడు ఆదర్ష్ ప్రవర్తనలో మార్పు రావడాన్ని సుదర్శన్ గమనించాడు. దాంతో.. వాళ్లిద్దరిపై అతనికి అనుమానం వచ్చింది. రానురాను వాళ్లు మరింత క్లోజ్‌గా మూవ్ అవ్వడం చూసి.. సుదర్శన్ అనుమానం మరింత బలపడింది. వీరిమధ్య ఎలాంటి బంధం ఉందోనని కనిపెట్టడం కోసం.. ఓరోజు ఒక పథకం వేశాడు. తాను ఆఫీస్‌కి వెళుతున్నానని చెప్పి బయటికి వెళ్ళాడు. అతను వెళ్ళిపోవడంతో.. ఆదర్ష్, అర్పితలు శృంగారంలో మునిగిపోయారు.

వదిన, మరిది ఇద్దరూ మాంచి రసపట్టులో ఉన్న సమయంలో.. కిటికీలోంచి సుదర్శన్ తొంగిచూశాడు. అంతేకాదు.. తన ఫోన్‌లో మొత్తం తతంగం రికార్డ్ చేశాడు. వెంటనే వారిని రెడ్‌హ్యాండెడ్‌గా పట్టుకుని.. కుటుంబసభ్యులకు విషయం తెలియజేశాడు. చివరికి సుదర్శన్ విడాకులు తీసుకున్నాడు.

Leave a comment